Labaran Kamfani

  • Gwajin Aiki na Gudun Gudun Rana

    Gwajin Aiki na Gudun Gudun Rana

    Bayan hasken siginar hasken rana na wayar hannu da nunin zirga-zirgar titin LED mai ɗaukar hoto, sashen R&D na Xintong ya haɗu da fa'idodin duka biyun kuma ya haɓaka alamar auna saurin hasken rana ta hannu. Hasken rana...
    Kara karantawa
  • XINTONG Musanya Nunin Haske na Guangzhou

    XINTONG Musanya Nunin Haske na Guangzhou

    Yau ne bikin baje kolin Guangzhou na shekara-shekara, ƙwararrun dillalai a duk faɗin ƙasar za su baje kolin kayayyakin ku, ƙungiyar XinTong ta himmatu wajen gina titina, don haka maraba da abokan gida da na waje da za su ziyarta. Yangzhou XinTong Transport Equipment Group Co.,...
    Kara karantawa